ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-09-2007, 15:28   #5
Joe@ClubJZ
Powered by PROSTREET

รูปส่วนตัว Joe@ClubJZ

คะแนน: 100 Joe@ClubJZ is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง Joe@ClubJZ
โดยปกติ บูสต์เดิมๆจากโรงงานก็น่าจะอยู่ประมาณ 10 ปอนด์อยู่แล้วนะครับ
ส่วนใหญ่รองแหวนก็เพื่อเพิ่มบูสต์ขึ้นมาจากสแตนดาร์ด นิดหน่อย แต่ข้อเสียก็เป็นแบบนี้แหละครับ กำหนดไม่ได้ว่ามากน้อยขนาดไหน

เวลาถอด ถ้ารองเฉพาะเทอร์โบตัวหน้า ก็ไม่ยากเท่าไหร่ แต่ถ้ารองตัวหลังด้วย ก็รื้อยากครับ แต่คงไม่ถึงขนาดต้องรื้อเทอร์โบ

ตัวล๊อคปลดบูส จะใช้เมื่อต้องการปรับบูสต์เกินหนึ่งบาร์แล้วกล่องมั นตัดครับ จะใช้กับตัวปรับบูสต์อะไรก็ได้ แล้วแต่สะดวก
ปลดล๊อคความเร็ว ผมไม่ได้ทำแล้วครับ เพราะเดี๋ยวนี้มีเพื่อนๆที่เก่งๆทำขายกันหลายคน ลองเลือกดูได้จากหน้าซื้อขาย
Tel. 081-6149815
Joe@ClubJZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Joe@ClubJZ For This Useful Post:
yorch1999 (29-06-2010)