ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-02-2010, 10:51   #24
SUNCHAINC
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว SUNCHAINC

Car Brand: TOYOTA VIGO 4x2
Engine Type: 1JZ GTE โบคู่ เดิมๆ
คะแนน: 17 SUNCHAINC is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somtao อ่านกระทู้
โห...เยี่ยมเรยคัฟ...ว่าแต่มันต้องมีแอร์โฟว เก็บไว้ 10ใบจริงป่าว...เห็นเพื่อนๆบอกมาอ่ะคัฟ....

ปล.ซื้อแก็สไว้แล้วแต่ยังไม่กล้าติดเพราะกลัวแอร์โฟว พัง
ถ้า คุณ ติดแก้ส หัวฉีด มันก็ ไม่กระทบ ขนาดนั้นหรอกครับ แต่ถ้าคุณ เน้น ประหยัด ยัด มิกเข้าไป ถามพี่ปลัดเอาแล้วกันครับ มันเกิด อะไรขึ้น

ตอนใช้เจโบวีวี + ติดแก้ส หัวฉีด ใช้ไป เกือบ แสนโล ผมก็ ไม่เห็นเป้นไรนะครับ
SUNCHAINC is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to SUNCHAINC For This Useful Post:
joaaa (13-03-2010)