ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-03-2011, 12:27   #6
ลัทธวัฒน์
Member

รูปส่วนตัว ลัทธวัฒน์

Car Brand: มิซูบิชิ
Engine Type: กระบะ
คะแนน: 0 ลัทธวัฒน์ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neno อ่านกระทู้
ขอบคุณมากๆครับ เรื่องเฟืองท้ายก็น่าจะต้องทำด้วยใช่ไหมครับ ต้องทำร้านที่วางเครื่อง หรือร้านช่วงล่างอ่ะครับ พอดีผมไม่มีความรู้เลย -_-' รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ผมใหม่มากจริงๆ ถ้าจะำทำเฟืองท้ายด้วยผมจะต้องบอกช่างยังไงอ่ะครับ ช่างถึงจะรู้อ่ะคับ กลัวอย่างเดียวช่างปฏิเสธไม่ทำให้อ่ะัคับ
2j vvti เลยครับเครื่องใหม่กว่าแรงพอได้ ส่วนเรื่องเฟืองท้ายวางเครื่องเสร็จแล้วก็ดูกันอีกที แต่ช่างจะรู้ว่าของเดิมใช้ได้หรือไม่ ของผมก็ 2j vv ในl200 แวน เฟืองท้ายเดิมไม่ต้องเปลี่ยนประหยัดงบไปในตัวครับ
ลัทธวัฒน์ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม