ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-06-2010, 07:25   #4
netitorn
ClubJZ Web Register

Car Brand: Volvo
Engine Type: 1JZ_GE
คะแนน: 0 netitorn is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง netitorn
จูนดูดีๆ ครับ ของผมก็ใช้ วาริ ช่างไม่ค่อยรู้จัก ไม่นิยมเล่นกันครับ ต้องศึกษา และโมดิฟายเอาเอง อิอิ ผมไปมาหลายที่แล้วไม่หาย ก็เลยมาทำเอง ต้องให้กินอากาศได้เยอะๆ ครับ ทางปรกติ บางทีมันกินอากาศไม่พอ ผมเป็นตอนเปลี่ยนผ้า ไดอะแฟลม ผมเลยต้องเปิดรูเอาอากาศเข้เพิ่ม ก็วิ่ง สบายๆ ไม่กินแก๊ส ไม่งั้น อากาศเข้าไม่พอ พี่ก็ต้อง ใส่แก๊สเยอะ เหยียบก็ไม่ไป
netitorn is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม