ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 30-07-2012, 10:01   #640
sitthinat
Member

รูปส่วนตัว sitthinat

Car Brand: Lexus
Engine Type: 1JZ-GTE VVT-I ECTS-I
คะแนน: 0 sitthinat is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ somtao อ่านกระทู้
เครื่องรุ่นเดียวกันซะด้วย แต่ของผมเป็นรุ่น4เกียร์ ของน้าจะเป็นรุ่น5เกียร์นะคัฟ...กล่องABS ของผมเคยมีแต่ช่างไม่ได้ให้มา เพราะรถผมไม่มีเอบีเอส กล่องของสโลวปั๊มจริงๆร้านน่าจะให้มาพร้อมกันนะคัฟ สุดท้ายเกียร์ออโต้เดิมๆก็สุดยอดแล้วนะคัฟ
ขอบคุณมากครับที่ตอบ

ถ้าเป็น 5 เกียร์ก็สุดยอดเลยครับ น่าจะขับสนุกแน่ๆ

ส่วน Slow Pump สงสัยร้านให้มาผิดครับ ให้ Fuel Pump Control มาแทนครับ

ยังไม่เคยลองขับเครื่องตัวนี้เหมือนกันครับ ถ้าเกียร์ออโต้ ขับแล้วไม่อืด ขับสนุก ผมก็ไม่ชนเกียร์แล้วครับ อิอิ ขอลองก่อนนะครับ

ส่วนเรื่อง ABS รอผู้รู้อีกทีนะครับ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาแบ่งปันความรู้ครับ
sitthinat is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 3 Users Say Thank You to sitthinat For This Useful Post:
frend (24-09-2013), i_herejoke (01-08-2012), somtao (05-08-2012)