ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 29-10-2007, 21:54   #6
hs9hig
ClubJZ Old Full Member

คะแนน: 0 hs9hig is on a distinguished road
ครับผมใช้หม้อต้ม ตั้งแต่มันเข้ามารุ่นแรกๆ star gas ครับกับ rb25det ครับ พอ แต่มาใช้กับ 1 j bo มันจวนเจียนครับ ผมจูนจน เปิดสุด ทั้ง autonic and เมจิก แล้วก็ขันหม้อต้มจนหนาแล้วครับ อันที่จริงจะจูนให้พอจะทำให้ในรอบเดินเบาหนาและกินแก ็สครับ อย่างไงทางเพื่อนสามาชิกช่วยลงข้อมูลการจูนให้เป็นวิ ทยาทานด้วยครับจักเป็นพระคุณอย่างยิ่ง
ขนาดมิก ชนิด
การตั้งค่าต่างๆที่จำเป็น การเปิดสุด การปิด การ เปิดเมื่อมีค่าเร่ง การขันหม้อต้ม ต่างๆเป็นต้นครับ
ปัจจุบันไม่ได้ใช้ครับเครื่อง 1j bo ใช้2 j bo ครับ
hs9hig is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to hs9hig For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)