ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-12-2010, 22:36   #33
ลุงเหน่ง
Senior Member

รูปส่วนตัว ลุงเหน่ง

Car Brand: FORD RANGER 8 ช่อง 4WD 4Dr.
Engine Type: 1JZ-GTE VVTi ชนเกียร์เดิมขับ4
คะแนน: 18 ลุงเหน่ง is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ torn7890 อ่านกระทู้
รายงานผลการใช้ตัวท่อ2.5นิ้วสีแลสครับ แก้สองรอบ
คืดสุดท้ายลิ้นต้องบางกว่าเก่าเท่ากับสังกะสีหนาๆ
สองแก็สสองถัง วิ่งบางปะกงไปคลองรั้งกับปราจีน
เดินเบาเครื่องไม่ร้อนจัดจะหนานิดพอร้อนจะบางแต่ยังไ ม่สั่น เริ่มแตะคันเร่งไปหารอบสูงแก็สมาพอดีไม่แกว่ง
ช่วงถอนคันเร่งจะบาง ตั้งแต่ทดลองมายังไม่เคยแบคนะครับ
อัตราเร่งผมว่าดีกว่านำมันครับรู้สึกส่วนตัวนะครับเท ียบกะถอดมิกวิงนำมันรถผมนะ
แต่ยังไม่เคยลองหัวฉีดเขาเร่งดีแค่ไหน
กินแก็สเฉลี่ย 7.5โลลิตร วิ่ง100-140
มีท่านใดลองทำยังเล่ากันหน่อยเดียวจะทดลองท่อ3นิ้วต่ อ
พัฒนาการที่ไม่หยุดยั้ง ทดลองต่อแล้วเอามาเล่าครับติดตามอ่านอยู่ ส่วนผมตอนนี้รู้สึกรักมิกซ์35มม.ซะแล้ว สิ้นเปลืองเท่าเดิมแต่เร่งดีขึ้น
ลุงเหน่ง is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม