ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-03-2010, 19:06   #24
vampirezero
Senior Member

รูปส่วนตัว vampirezero

Car Brand: Volvo740
Engine Type: 1JZ-GTE
คะแนน: 15 vampirezero is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง vampirezero
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เอ บางใหญ่ อ่านกระทู้
เข้าแง้มฝากระโปรงด้านหลังครับเพื่อระบายความร้อนไม่ ให้สะสมภายในห้องเครื่องมากเกินไปสามารถเปิดปิดฝ่ากร ะโปรงได้ตามปกติครับ Volvo740 ไม่แน่ใจครับว่าเปิดด้านหน้าหรือเปล่าถ้าด้านหน้าก็น ้าจะแง้มได้นะครับ
หายไปนานเลยครับ พึ่งจะได้กลับเข้ามาดูในกระทู้ครับ

คือของผมมันเปิดจากหน้าหน้านะครับ ผมลอง ๆ มองหาดู ผมยังไม่เห็นน๊อตสักตัวเลยอ่ะครับ

แล้วผมจะเอาน๊อตเบอร์ยาวกว่าเดิมไปเปลี่ยนใส่ตรงไหนอ ่ะครับ งงอย่างแรงครับ

ความรู้น้อยครับ ช่วยแนะนำด้วยนะครับผม อย่าด่ากันนะครับ ^^"

แล้วก็เห็นมีพี่บอกว่าเอาอะไรไปกั้นไว้ไม่ให้น้ำเข้า เวลาฝนตก

กั้นยังไงอ่ะครับ มันไม่โดนพัดปลิวไปตามลมเหรอครับ

vampirezero is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to vampirezero For This Useful Post:
Odd999 (04-08-2010), tfr_jz (17-07-2011)