ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-02-2009, 10:46   #8
Jeed007
Junior Member

คะแนน: 0 Jeed007 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
ขยายรูอ่ะครับ แล้วหาช่างปรับจูนดี ๆ ก็เนียนเหมือนกันอ่ะครับ ผมยกตัวอย่างให้น่ะครับว่าถ้าใส่มิกซ์ที่วิเศษ แต่การปรับจูนไม่เก่งหรือจูนไม่เป็น มันจะมีผลอะไรบ้าง แต่ถ้ามีมิกซ์ที่มีรูขนาดดี ๆ แล้วปรับจูนดี ๆ มันก็จะส่งผลให้คุณ ลองดูน่ะครับ เพราะผมเองทำแก๊สมาก็เยอะ ตั้งแต่วงการแก๊สมีไม่กี่ร้าน เห็นมิกช์มาก็เยอะ สรุปตัวไหนมันก็ขึ้นอยู่กับการปรับจูนเป็นหลักน่ะครั บ
ขอบคุณครับคุณเค ผมอยู่บ้านโป่งถ้าไปให้คุณเคทำให้คิดราคาพิเศษเปล่าห รือแนะนำแถวใกล้เคียงให้หน่อยครับ เอาแบบชำนาญแบบคุณเคนะ
Jeed007 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม