ClubJZ เป็นการรวมตัวกันของกลุ่มคนที่ใช้งานเครื่องยนต์ JZ ทุกรุ่น เพื่อที่จะใช้แลกเปลี่ยนข้อมูล ความรู้ และประสบการณ์ต่างๆ ระหว่างกันโดยไม่ได้หวังผลตอบแทนใดๆ เราหวังว่า คงจะเป็นประโยชน์ให้กับผู้ที่กำลังหาข้อมูล และผู้ที่มีปัญหาในการ ใช้งาน เครื่อง JZ ไม่มากก็น้อย แต่สิ่งสำคัญที่สุด ที่ทุกๆคนจะได้จาก ClubJZ นี้นั่นคือ มิตรภาพที่เรามีให้กับทุกๆท่านครับ.

Loading
Search In ClubJZ.net

กลับไป   ClubJZ Forums > ClubJZ ! Main Forums > ClubJZ ! D.I.Y.
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ค้นหา กระทู้ใหม่วันนี้ ทำสัญลักษณ์ว่าอ่านแล้ว
ประชาสัมพันธ์ ClubJZ!

1. Login สีส้ม และสีฟ้าไม่อนุญาติให้มีลายเซ็นตั้งแต่วันที่ 07/09/09 เป็นต้นไป

2. ขอเชิญ ผู้ใช้งาน ที่ Login เป็นสีส้ม มาแนะนำตัว ( ชื่อ,รถ,เครื่องยนต์ และเบอร์ติดต่อ) เพื่อเปลี่ยนมาเป็น ClubJZ Member ที่นี่ ครับ

3. User ที่สมัครใหม่ รอ Activate ผ่าน Email ทีกรอกมาด้วยนะครับ User นั้นถึงจะใช้งานได้ ครับ

ClubJZ ! D.I.Y. ไม่ต้องพึ่งช่าง เราก็ทำได้ครับ

ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 27-08-2012, 16:51   #1
Kencancool
Junior Member

Car Brand: BMW E46
Engine Type: 2JZ GTE Twin Turbo
คะแนน: 0 Kencancool is on a distinguished road
Exclamation ต้องการหม้อน้ำ สำหรับเครื่อง 2JZ GTE Turbo มาใส่ E46 ครับ

ต้องการหม้อน้ำ สำหรับเครื่อง 2JZ GTE Turbo มาใส่ E46 ครับ หาก ท่านใดมีในครอบครอง ประสงค์ที่จะขาย ติดต่อมาได้เลยครับ ที่ 081-553-4231 คม.
Kencancool is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
เก่า 13-09-2012, 12:09   #2
dumptop
ClubJZ Web Register

Car Brand: -
Engine Type: -
คะแนน: 0 dumptop is on a distinguished road
ขอบคุณมากคะ

gclub sbobet M3Bet livescore holiday palace gclub คาสิโนออนไลน์ คาสิโนออนไลน์
คาสิโนออนไลน์ sbobet gclub
dumptop is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
ตอบกลับ

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ
แบบตามยาว แบบตามยาว