ClubJZ เป็นการรวมตัวกันของกลุ่มคนที่ใช้งานเครื่องยนต์ JZ ทุกรุ่น เพื่อที่จะใช้แลกเปลี่ยนข้อมูล ความรู้ และประสบการณ์ต่างๆ ระหว่างกันโดยไม่ได้หวังผลตอบแทนใดๆ เราหวังว่า คงจะเป็นประโยชน์ให้กับผู้ที่กำลังหาข้อมูล และผู้ที่มีปัญหาในการ ใช้งาน เครื่อง JZ ไม่มากก็น้อย แต่สิ่งสำคัญที่สุด ที่ทุกๆคนจะได้จาก ClubJZ นี้นั่นคือ มิตรภาพที่เรามีให้กับทุกๆท่านครับ.

Loading
Search In ClubJZ.net

กลับไป   ClubJZ Forums > ClubUZ ! Main Forums > ClubUZ ! Talk
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน กระทู้ใหม่วันนี้
ประชาสัมพันธ์ ClubJZ!

1. Login สีส้ม และสีฟ้าไม่อนุญาติให้มีลายเซ็นตั้งแต่วันที่ 07/09/09 เป็นต้นไป

2. ขอเชิญ ผู้ใช้งาน ที่ Login เป็นสีส้ม มาแนะนำตัว ( ชื่อ,รถ,เครื่องยนต์ และเบอร์ติดต่อ) เพื่อเปลี่ยนมาเป็น ClubJZ Member ที่นี่ ครับ

3. User ที่สมัครใหม่ รอ Activate ผ่าน Email ทีกรอกมาด้วยนะครับ User นั้นถึงจะใช้งานได้ ครับ

ClubUZ ! Talk พูดคุย ถาม-ตอบ ปัญหาต่างๆของเครื่องยนต์ UZ! ครับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 15-04-2009, 11:55   #11
เอกjz
ClubJZ Full Member 2556

รูปส่วนตัว เอกjz

Car Brand: Vigo prerunner 4 door.
Engine Type: 1UZ-FE./LPG.
คะแนน: 16 เอกjz is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง เอกjz ส่งข้อความผ่าน Yahoo ถึง เอกjz
สวัสดีวันขึ้นปีใหม่ไทยทุกท่านน่ะครับ ขอให้โชคดี ร่ำรวยๆทุกท่านน่ะครับ

ไม่ได้เข้ามานานเลยครับ รู้สึกจะมีคนใช้uzเยอะขึ้นมากเลยน่ะครับ ดีครับ ไม่นานนี้คงมี มิทติ้งแน่เลยครับ คุณ tantan คุณเก่ง คุณพิสิทธ์ และเพื่อนๆในครับทุกๆท่านครับ วันที่ 22 เมษายน 2552 ผมจะอุปสมบท น่ะครับ คงไม่ได้เข้ามาในคลับนานหน่อยน่ะครับ จึงแจ้งพี่ๆเอาไว้ หากโทรติดต่อไม่ได้
เมื่อวันที่10-14เมษาที่ผ่านมา ผมไปบวชพราหมนั่งสมาธิ ที่วันหลวงพ่อสด มาเลยเอาบุญ อนุโมทนามาฝากพี่ๆน้องๆทุกท่านในคลับjzด้วยครับ(สาธุ ด้วยน่ะ) สงกรานต์นี้ใช้รถระมัดระวังน่ะครับ ไม่ประมาท ไม่ใจร้อนน่ะ ขอให้ทุกคนโชคดี ไม่นานเดี๋ยวกลับมาใหม่

ออกแบบ จำหน่าย ติดตั้ง ระบบไฟฟ้า,กล้องวงจรปิดCCTV ทุกระบบ ภายใน-นอก อาคาร โรงงานอุตสาหกรรม หม้อแปลงไฟฟ้า
ระบบแอร์ กล้องวงจรปิดทุกระบบ
งานออกแบบ ตกแต่งภายใน Interior design.
TEL 081-9196133,081-9194244
เอกjz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม