ClubJZ เป็นการรวมตัวกันของกลุ่มคนที่ใช้งานเครื่องยนต์ JZ ทุกรุ่น เพื่อที่จะใช้แลกเปลี่ยนข้อมูล ความรู้ และประสบการณ์ต่างๆ ระหว่างกันโดยไม่ได้หวังผลตอบแทนใดๆ เราหวังว่า คงจะเป็นประโยชน์ให้กับผู้ที่กำลังหาข้อมูล และผู้ที่มีปัญหาในการ ใช้งาน เครื่อง JZ ไม่มากก็น้อย แต่สิ่งสำคัญที่สุด ที่ทุกๆคนจะได้จาก ClubJZ นี้นั่นคือ มิตรภาพที่เรามีให้กับทุกๆท่านครับ.

Loading
Search In ClubJZ.net

กลับไป   ClubJZ Forums > ClubJZ ! Main Forums > ClubJZ ! Meeting gallery
สมัครสมาชิก คู่มือการใช้ รายชื่อสมาชิก ปฏิทิน ค้นหา กระทู้ใหม่วันนี้ ทำสัญลักษณ์ว่าอ่านแล้ว
ประชาสัมพันธ์ ClubJZ!

1. Login สีส้ม และสีฟ้าไม่อนุญาติให้มีลายเซ็นตั้งแต่วันที่ 07/09/09 เป็นต้นไป

2. ขอเชิญ ผู้ใช้งาน ที่ Login เป็นสีส้ม มาแนะนำตัว ( ชื่อ,รถ,เครื่องยนต์ และเบอร์ติดต่อ) เพื่อเปลี่ยนมาเป็น ClubJZ Member ที่นี่ ครับ

3. User ที่สมัครใหม่ รอ Activate ผ่าน Email ทีกรอกมาด้วยนะครับ User นั้นถึงจะใช้งานได้ ครับ

ClubJZ ! Meeting gallery ภาพ ClubJZ meeting ต่างๆครับ

คำสั่งเพิ่มเติม เรียบเรียงคำตอบ
เก่า 26-09-2008, 11:57   #11
คนเดิม
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว คนเดิม

Car Brand: nO cAr
Engine Type: nO Engine
คะแนน: 17 คนเดิม is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง คนเดิม
Smile

เริ่มเข้ามากันเยอะแล้ว อบอุ่นดีครับ

พี่ Pthatsana ลองเปลี่ยนหัวเทียน ดู ด้วยนะครับ อาการเดินเบาไม่เรียบ แล้วค่อยปรับที่จานจ่ายไฟอีกทีนึง แบบตั้งไฟอ่อน ไฟแก่ ประมาณนี้อะครับ ผมเคยเป็น ทำแบบนี้หายอะครับ เลยแนะนำ

พี่ kai007 1j หรือ 2j ครับ แล้วบิ๊กเอ็มรุ่นไหนครับ เดิมผม 4.1 มาใช้ 4.3 ปลายดีขึ้นครับ
ของบิ๊กเอ็มเครื่องเบนซิล ลองถามเชียงกง ดูนะ เอาแบบเปิดหน้า เพราะ เวลาเปลี่ยนมันเปลี่ยน
ง่าย ยกลูกใส่ เลยครับ ถอดลองได้ด้วย ลูกนี้ไม่ดี เอาลูกโน้นใส่ ง่ายมากครับ

พี่ Lay เจอกันทักบ้างนะครับ พริบไฟ ใส่ก้อได้ อิอิ รถผมจำง่าย เตี้ย สีทอง ขับกวนทีน ๆ อะครับ 5 5 5
คนเดิม is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม

คำสั่งเพิ่มเติม
เรียบเรียงคำตอบ