ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-06-2017, 21:24   #1
isuzu0355
ClubJZ Web Register

Car Brand: isuzu
Engine Type: 1jz gte
คะแนน: 0 isuzu0355 is on a distinguished road
1jz gte เทอร์โบคู่ เกียรธรรดา ใช้แก็ส รถมีอาการใช้ความเร็วรอบสูงแลัวตอนผ่อนคันเร่ง แล

[b][1jz gte เทอร์โบคู่ เกียรธรรดา ใช้แก็ส /B]
รถมีอาการใช้ความเร็วรอบสูงแลัวตอนผ่อนคันเร่ง
แล้วเบาดับไปเลยเป็นน้ำมันกับแก็ส เกิดจากอะไรครับ
แต่รถเคยทำฝาสูบ ปาดหัวลูกสูบ เปลียนแหวนลูกสูบ
เปลืยนถ้วยวาวล์ สปริงวาวล์ ประเก็นฝาสูบมาครับ
ใครช่วยได้ตอบที่ครับ ขอบคุณครับ
[/i][/i]
isuzu0355 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม