ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-06-2010, 13:54   #60
topphy
Senior Member

รูปส่วนตัว topphy

Car Brand: ไมตี้ แคปซื้อมา ปี 94
Engine Type: 1jz ge+lpg
คะแนน: 17 topphy is on a distinguished road

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ atomic อ่านกระทู้
ขอบคุณสำหรับการแวะเข้ามาดูและเป็นห่วงครับ
ถ้าได้อ่านกระทู้ทั้งหมด ก้อมีหลายคนครับที่เข้ามาแสดงความเป็นห่วง แต่เนื่องจาก ได้ใช้พวงมาลัยแบบนี้มาเป็นระยะเวลานานก่อนที่จะตัดส ินใจทำเอง จึงทำให้เกิดความเคยชินครับ

มนุษย์มีการปรับตัวได้ค่อนข้างสูง
ถ้าเริ่มต้นการคิดค้นรถยนต์ขึ้นมาครั้งแรก และคนคิดคิดทำพวงมาลัยเป็นรูปสี่เหลี่ยมขึ้นมา วันแรกที่มีคนดัดแปลงทำให้พวงมาลัยกลม ก็คงมีข้อขัดแย้งกันเป็นธรรมดาเนื่องจากความเคยชินคร ับ
ป๊าผม พูดได้ ถูกมาก เลย หุหุ
topphy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม