ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-09-2008, 15:55   #84
คนเดิม
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว คนเดิม

Car Brand: nO cAr
Engine Type: nO Engine
คะแนน: 17 คนเดิม is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง คนเดิม
Smile

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kai007 อ่านกระทู้
1เจ ge ครับพี่ี บิ๊กเอมรุ่นก่อนฟรอนเทียอ่ะครับ เห็นมีคนบอกหลายคนละอ่ะครับให้ใส่ของบิ๊กเอมเบ็นซิน ลูกนึงแพงไหมพี่ถ้าเทียบกะเซดริกอ่ะ
ไม่น่าจะแพงอะครับ ผมเอาของเดิมเทิร์นไป เขาใส่ให้ด้วย พร้อมน้ำมัน เขาเอาสามพัน
ของเซดริก เห็นขาย ๆ กัน ในนี้น่าจะประมาณ แปด เก้าพัน นะครับ ลองถามหลาย ๆ ร้านอะครับ
เปรียบเทียบกัน ถ้าถามร้านเดียวโดนฟันแน่ครับ
คนเดิม is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม