ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-08-2008, 13:12   #393
jzryder
Senior Member

Car Brand: toyota sportrider
Engine Type: 1jz ge
คะแนน: 16 jzryder is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nummeter อ่านกระทู้
เครื่อง GPS เเท้ๆใช้นำทางราคาคร่าวๆเริ่มที่ห้าพันกว่า
หรือซื้อเเบบที่เป็นมือถือ หรือ PDA ราคาก็เริ่มที่หมื่นกว่า
หรือหาเช่าที่ร้านจำหน่ายเครื่องลองค้นหาทางกูเกิ้ลด ู
หรือหาพรรคพวกที่มีเครื่องเเล้วลองวิ่งวัดดู
หรือมาลองให้ผมวัดได้ฟรีผมอยู่เเถวปิ่นเกล้าครับ:emo _toon07:

ตอบชนกับพี่wk7000 พอดีอ่ะ...

ลองติดต่อคุณเอก mpex ตามที่พี่เค้าเเนะนำก็ได้เค้ามีเครื่องGPS เเก้ทั้งวัดรอบเเละความเร็วพร้อมกันเลยครับ
ขอบคุณทั้งคุณ wk7000 และคุณ nummeter ครับ จะลองยืมจากเพื่อนก่อน เคยเห็นมันติดอยู่ใน camry ถ้ามันถอดยากหรือไม่ได้ อาจจะมารบกวนคุณ nummeter ในกระทู้อีกทีครับ ส่วนเรื่องไมล์ คงจะว่ากันตามคำแนะนำของทั้งสองท่านแหละครับ คุยกับช่างไว้แล้ว เดี๋ยวไปซื้อกล่องแปลงมาแล้วจะให้มันติดให้ จะได้วัดระยะกันจริงๆซะที
jzryder is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม