ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 09-03-2008, 22:23   #58
Pk300
Member

รูปส่วนตัว Pk300

คะแนน: 18 Pk300 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ กิตติศักดิ์ อ่านกระทู้
แล้วเฟืองท้ายจะให้เขาทำต่อหรือเปล่า
ถ้าจะให้เขาทำ PM มาคุยกับผมก่อนนะ จะได้ให้เขาระวังในจุดไหนบ้าง และถ้าเขาจะทำแบบผมคือเอาเพลาข้างของ w124 ยัดเขาไปเลย อันนี้เสี่ยงมากเพราะเขาจะต้องกลึงหน้าแปนของsky บางมาก(ซึ่งไม่แน่ใจว่ามันกลึงบางแล้วจะยังเพลาข้าง w124 ลงไปได้หรือเปล่า)
ถ้าเอาแบบไม่เสียงคือ เอาเพลาข้างของ 190e 1ข้างมาใส่แทน และตำแหน่งของเฟืองท้ายจะยึดเอียงไปด้านหนึ่ง(อันนี้ ไม่เป็นไร) เพลาอีกข้างใช้ของ w124
เรื่องเฟืองท้ายผมแปลงเสร็จไปตั้งแต่อาทิตย์ก่อนแล้ว ครับ
แนวตำแหน่งเฟืองท้ายกับเพลากลางผมไม่กล้าเยื้องคับ กลัวมันสั่น
ยังงัยถ้าว่างก็ไปดูตัวเป็นๆได้เลยคับ
Pk300 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม