ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-11-2008, 16:53   #161
BANK_2JZ-GTE
Junior Member

คะแนน: 0 BANK_2JZ-GTE is on a distinguished road
หวัดดีครับพี่ตี๋ ผมชื่อ แบงค์ ครับ

ผมได้อ่านกระทู้ของพี่ที่ว่าง Jz In Big M พอดีผมกำลังสึกษาที่จะว่างเครื่อง

ผมก็ใช้ Big M อะครับ รหัส Bd25 ฝาแดง ครับ ตอนแรกคิดจะว่าง 2jz-gte พอดีพูดคุยกับน้าเก่ง Doraemon น้าเค้าบอกว่าง 1jz-gte ปลั๊กหนา น้าเค้าบอกว่ารถผมต้องเจาะที่หน้าคอนโซลเพื่อเอาสูบ6 อยู่ด้านใน

แล้วรถพี่ตี๋เจาะคอนโซลหน้าเครื่องหรือป่าวครับ
BANK_2JZ-GTE is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม