ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-06-2008, 07:47   #11
ต๋องE34-JZ-GE
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 ต๋องE34-JZ-GE is on a distinguished road
-

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wut vigo jz อ่านกระทู้
ของผมเปลี่ยนเป็น 2 ชั้น ทองเหลือง หัวเหล็กครับ ของคุณลองดูว่าพวกเซนเซอร์ขึ้นตรงรึเปล่าครับ ลองไปหาวัดความร้อนดีๆๆซักตัวมาต่อดูว่าเป็นยังไง เท่าทีคุณเล่ามามันน่าจะหายร้อนแล้วน่ะครับ ลองดูครับ เอาใจช่วย
ขอบคุณนะครับที่ช่ยวแนะนำอีกนะครับ หม่อน้ำผมก้ซ่อมมาปกติแล้วครับ เซ็นเซอร์ ก๋ใช้ของเดิมๆครับ ผมก้ต่อเกจวัดความร้อนเพิ่มแล้วครับ เป็นของเกจเก็กดี้เอ็กซ์ ครับแต่ตอนนี้รถผม สรุปตอนนี้ความร้อนผมขึ้นอยู่ประมาณ 90-97 พอได้มั้ยครับกับเครื่อง 1JZ-GE ฝาดำ ออโต้ ติดแก็ส LPG ครับ ขอบคุณครับ
ต๋องE34-JZ-GE is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม