ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-08-2009, 21:58   #2
kao
Member

รูปส่วนตัว kao

Car Brand: C180 W202
Engine Type: 1Uz VVTi
คะแนน: 16 kao is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง kao
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ minitank อ่านกระทู้
เปลี่ยนชุดหัวฉีด + หม้อต้มของ AC ครับ

แต่พอกดดู บูสได้ซํก 5 ปอนด์ แรงดันมันตก รถสะอึกเลย เหมือนแก๊สจ่ายไม่พอ

งงๆครับ ทำไมเห็นคนอื่น เขาไม่มีปัญหากัน บางคันใ้ช้หม้อ zavoli(ไม่รู้พิมถูกป่าว)

ก็ยังขับกันได้ ของผมมันผิดปกติไหมครับ งงครับ...

ไม่รุ้ว่าเกี่ยวกับหัวฉีดหรือป่าวครับ ได้เจาะรูขยายขนาดแล้วหรือยังครับ เพราะว่ารุ้สึกถ้ายังขนาดมันจะประมาน 1.5ม.ม. แต่ถ้าเครื่องเจมันต้อง2.7ม.ม. มั้งครับ (อาจจะไม่ถูกก็ขออภัยนะคับ รอกูรูมาตอบอีกทีนะครับ)
kao is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม