ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 13-05-2010, 02:28   #133
kocolo
Junior Member

รูปส่วนตัว kocolo

Car Brand: Izusu Cameo ปี94
Engine Type: 1JZ GT VVTI
คะแนน: 0 kocolo is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ st171 อ่านกระทู้
ขอโทษนะครับ ไม่ทราบว่าพัดลมฟรีปั้มมันดังมากมั้ยครับ
แล้วกินกำลังเครื่องมากมั้ย แล้วแผงแอร์ใช้ของอะไรเหรอครับ ไม่ต้องใช้พัดลมเป่าเหรอครับ

ว่าพัดลมฟรีปั้มมันดังมากมั้ยครับ
ไม่ครับ ปกติดี

ส่วนกำลังเครื่องไม่เท่าไร
แต่ผมชอบเวลายกคันเร่งแล้วมีแรงดึงนะ

แผงแอร์ใช้ของ น่าจะhonda city พัดลมแอร์ใช้ครับ แต่ช่างบอกว่า ถ้าเอาจริงๆไม่ต้องใช้ก็ได้ เพราะว่าพัดลมฟรีปั้มมันเอาอยู่ๆแล้ว แต่ช่างบอกว่าเพื่อความเย็นครับ ติดดีกว่า ติด1ตัวแถบซ้ายครับ ช่างที่ทำคันนี้เก่งหม้อน้ำมากนะครับ คันนี้ผมทำให้ระบบเครื่องมันเดิมๆที่สุดครับ ขับสบายใจดี เหยียบกันยาวๆ ไม่ต้องกังวล เพราะเครื่องเก่าก็jเหมือนกัน เครื่องนี้เป็นเครื่องที่2แล้วครับ เครื่องแรกหมดกับมันไปเยอะ ขับไปซ่อมไป รอบนี้ทำแพงหน่อยแต่ก็ขับกันยาวๆ จะได้ไม่ต้องเสียตังค์บ่อยๆ โชดดีครับ
kocolo is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to kocolo For This Useful Post:
กัมพ์ (30-04-2011)