ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 19-03-2009, 20:18   #182
คนเดิม
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว คนเดิม

Car Brand: nO cAr
Engine Type: nO Engine
คะแนน: 17 คนเดิม is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง คนเดิม
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jz_p_mayim อ่านกระทู้
มาสด้าแอบบมาดู
มาแอบดูทำไมน๊อ รถยังไม่แรงคร๊าบ อยู่แถวพัทยา ทักกันด้วยนา . . .

สนใจงานแกรนมิตติ้งไหมครับ อิอิ

อยากไปเหมือนกันครับ น้าออม จากปีใหม่มา ประสบปัญหาเรื่องการเงิน มากมายมหาศาลครับ
ยังไม่รู้ ว่าหมู่ หรือ จ่า ยังไง ต้องมีโอกาส ได้มีตติ้งกัน กับ เพื่อน ๆ ทุกคนนะครับ
รูป
ชนิดของไฟล์: jpg InMyCar.jpg (106.8 KB, ดาวน์โหลด 3 ครั้ง)
คนเดิม is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม