ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 17-12-2008, 09:27   #14
e-car-91
Junior Member

คะแนน: 0 e-car-91 is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anuchit02 อ่านกระทู้
้ีของผมใช้ mimgas turbo บอกตรงๆแรกๆ ไม่กล้าใช้แกสเลย ดับเป็นว่าเล่น ลองเปลี่ยนเป้น bigas ไม่เคยดับเลยครับ ลองดูนะครับ
ของเขาดีจริง ๆ หรือเนี่ย เห็นแต่ร้านเชียร์ให้ซื้อติดรถลูกค้าทุกทีเพราะเขาบอ กว่า STargas มีปัญหาหลังจาก 1 ปีไปแล้วพวกผ้าจะมีปัญหาแต่บอกตรง ๆ หาซื้อง่ายก็bigas เนี่ยแหล่ะว่าแต่ มิมแก๊สมีเทอร์โบด้วยเหรอไม่เคยเห็นอ่ะ ขนาดไม่โบมันยังร้วนรวน เซนมันหยาบ ๆ ไงไม่รู้แล้วพี่โบมันจะไม่โคตระหรือหว่า เอาลืมเจ้าของกระทู้ไปเลยครับพี่น้องครับลืมเราแล้วห รือครับ !
e-car-91 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to e-car-91 For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)