ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-03-2009, 20:20   #314
Pongthanit
Member

รูปส่วนตัว Pongthanit

Car Brand: Isuzu D-Max Cab4
Engine Type: 1UZ FE Auto + LPG
คะแนน: 16 Pongthanit is on a distinguished road
คุณ Tantan ร้านขายกรอง อากาศ ของ 1UZ ยี่ห้อ VIC ร้านชื่ออะไรครับ มีเบอร์โทรของร้านไหมครับ ผมได้ไปดูที่วรจักร เหมือนกัน ของแท้ Toyota ทรงกลมก้นหอย 900 กว่าบาท
ราคาลดแล้ว 820 บาทครับของแท้แพงไปหน่อยครับ ทั้งร้านมีอันเดียวครับ
คุณ Tantan ผมได้ไปติด OBD1 ตามทื่ท่านแนะนำแล้วครับ แต่ยังไม่สำเร็จครับ เนื่องจาก
ของผมรอบที่ออกมาไม่ลิเนียร์ครับกระโดด ตั้งใจจะไปลองดูอีกครั้งครับผม
Pongthanit is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม