ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-08-2009, 07:44   #1
kanchanasiljge
Member

รูปส่วนตัว kanchanasiljge

Car Brand: E36
Engine Type: 2JGE VVT-I
คะแนน: 0 kanchanasiljge is on a distinguished road
ยางมะตอยติดรถเต็มเลย เอาอะไรล้างออกได้ครับ

เมื่อวานตอนเย็นขับรถไปทำธุระมา ฝนก็ตกหนัก ขับผ่านช่วงที่เค้ากำลังทำถนนอยู่ แต่ไม่ทราบว่ายางมะตอยยังไม่แห้ง เพราะฝนมันตกหนัก และก็ขับตามหลังคันอื่นเค้าด้วย พึ่งมารู้ตอนจอดรถที่บ้าน ดูแล้วมันฟุ้งใส่ชายล่างรถทั้งคันเลยครับ แม็กนี่ยิ่งดูไม่ได้เลย ไม่ทราบว่าท่านใดพอจะมีวิธีล้างออก หรือมีร้านแนะนำ มั้ยครับ จำได้ว่าเคยเห็นน้ำยาพวกนี้ที่ขายอยู่ในห้างนานแล้ว แต่ราคาซื้อไม่ลงครับ ยังไงรบกวนท่านผู้รู้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
kanchanasiljge is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม