ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 11-08-2008, 15:19   #4
NUM999
Senior Member

Car Brand: ISUZU-DMAX4D
Engine Type: 2JZ-GTE
คะแนน: 16 NUM999 is on a distinguished road
รวดเร็วทันใจจริงๆครับ ขอบคุณครับพี่เค คือตั้งแต่ออกมาประมาณเดือนนึง
ผมยังไม่ได้กลับไปจูนเลย เข็ดอู่นี้ครับ เค้าวางเครื่องผมเกือบสองเดือน
พอเข้าไปก็บอกว่าไว้ว่างๆให้มาใหม่ ใช้ไปก่อน ไรประมาณเนี้ย รถอู่เค้าเยอะครับ
ห่วงแต่ลูกค้าใหม่ พอลูกค้าเก่ากลับมาจูนแก๊ส เค้าก็ไม่ค่อยสนใจ ผมเห็นหลายรายแล้ว
พอจอดรถลงมาหันรีหันขวางอยู่สักพักไม่มีใครมาสนใจเค้ าส่ายหัวดิกขับรถออกไปเลย
เคยคุยกับคนที่มาวางเครื่องหรือติดแก๊สที่นี้ ทุกคนพูดเป็นเสียงเดียวกันว่าโคตรคิดผิดเลย
ซวยชิบ...เห็นอู่ใหญ่ๆ ผมปฏิญาณไว้แล้วถ้าไม่จำเป็นจริงๆผมจะไม่กลับไปอีก ถ้าเป็นอะไร
ยอมทำข้างนอกเสียตังค์แต่สบายใจกว่าครับ....

....ทีนี้ก็เลยจะรบกวนถามพี่เคว่าที่ร้านพี่มีโปรแกร มจูนของสตาร์แก๊สมั้ยครับ
ถ้ามีพี่รับจูนไหม ถ้ารับจูนผมจะวิ่งไปหา ผมอยู่บางพลี สมุทรปราการ แต่ไกล
ขนาดไหนผมก็จะไปถ้าพี่รับจูน ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ไม่เกี่ยงครับ..ขอบคุณครับ
NUM999 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม