ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-03-2008, 13:55   #60
กิตติศักดิ์
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว กิตติศักดิ์

คะแนน: 18 กิตติศักดิ์ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pk300 อ่านกระทู้
เรื่องเฟืองท้ายผมแปลงเสร็จไปตั้งแต่อาทิตย์ก่อนแล้ว ครับ
แนวตำแหน่งเฟืองท้ายกับเพลากลางผมไม่กล้าเยื้องคับ กลัวมันสั่น
ยังงัยถ้าว่างก็ไปดูตัวเป็นๆได้เลยคับ
เรื่องตำแหน่งเฟืองท้ายกับเพลากลาง รู้สึกว่ายังไงมันก็เยื้องนิดนึงนะ เพราะเฟืองท้ายของ Benz กับ skyline รูปร่างมันไม่เหมือนกัน (ลองไปดูดิ ของBenz มันจะได้ส่วน ส่วนsky มันจะมีขยักนิด)
เสร็จเมื่อไรนัดกันเขาไปอู่บ้าน รามอินทรา ซอย5ละกัน
กิตติศักดิ์ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม