ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-06-2008, 07:24   #2
oat
ClubJZ Old Full Member

รูปส่วนตัว oat

Car Brand: sport cruiser เก่า เก่า , ae110 แก่ แก่
Engine Type: 3000 กะ 1500
คะแนน: 18 oat is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pattrawnt อ่านกระทู้
พอ ดี กล่อง แรม ด้า ใน รถ อ่ะ ครับ โดน น้ำ แล้ว รอบ มัน กระ ตุก ขึ้นๆๆ ลง ๆๆ อ่ะ ครับ
ไม่ ทราบ ว่า ซ่อม ได้ไม หรือ ต้องเปลี้ยน ใหม่อย่างเดียว อ่ะ ครับ
รบ กวน ที ครับ แล้ว ถ้า ต้อง ซ่อม หรือ ซื้อใหม่ มี ที่ไหน ขาย ทำ มั้ง อ่ะ ครับ วันนี้ วิ่ง หา แล้ว ไม่ ค่อย มี ใคร ขาย เลย เซ็ง ครับ บ้าน อยู่ แถว ศรีนครินท์ อ่ะ ครับ
ใน www.gasthai.com ก้อมีครับ ตัวละ 1500 บาท ไม่ลองถอดออกมาแล้วล้างให้สะอาด เอาลมเป่า แล้วก้อเอาทินเนอร์ล้างบนปริ๊นซ์ดูก่อนนะครับ ไล่ความชื้นออกให้หมดนะครับ ลองดูครับ ไม่งั้นจะได้ไม่ต้องเสียตังค์นะครับ ถ้าอยู่แถวรามอินทราจะช่วยทำให้นะครับ
oat is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม