ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 20-06-2008, 23:31   #1
pattrawnt
ClubJZ Full Member 2557

รูปส่วนตัว pattrawnt

คะแนน: 0 pattrawnt is on a distinguished road
เรื่องแรมด้าครับช่วย ที

พอ ดี กล่อง แรม ด้า ใน รถ อ่ะ ครับ โดน น้ำ แล้ว รอบ มัน กระ ตุก ขึ้นๆๆ ลง ๆๆ อ่ะ ครับ
ไม่ ทราบ ว่า ซ่อม ได้ไม หรือ ต้องเปลี้ยน ใหม่อย่างเดียว อ่ะ ครับ
รบ กวน ที ครับ แล้ว ถ้า ต้อง ซ่อม หรือ ซื้อใหม่ มี ที่ไหน ขาย ทำ มั้ง อ่ะ ครับ วันนี้ วิ่ง หา แล้ว ไม่ ค่อย มี ใคร ขาย เลย เซ็ง ครับ บ้าน อยู่ แถว ศรีนครินท์ อ่ะ ครับ
pattrawnt is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม