ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 24-03-2014, 20:08   #5
PhotJZ
Senior Member

รูปส่วนตัว PhotJZ

Car Brand: BMW E36
Engine Type: 1J-GTE
คะแนน: 17 PhotJZ is on a distinguished road
เป็นเหมือนกันครับ แต่ต่างกันที่ของผมเวลาเปิดแอร์รอบมันจะดีดสูงมาก เวลาขับรถในที่คับคั่งมันจะไหลไปหาคันหน้าอย่างเดียว เลย เวลาติดไฟแดงแตะเบรคเพลินๆพอแอร์ทำงานรอบดีดขึ้น ครั้งนึงเกือบพุ่งไปหามอ'ไซค์ ที่จอดติดข้างหน้า ....บางครั้งจอดติดไฟแดง พอแอร์ทำงานรอบดีดขึ้นสูง เพื่อนที่นั่งมาด้วย มันถามว่า " แกจะเร่งเครื่องทำไมว่ะ "

ปล. ทุกวันนี้เวลาเข้าไปที่คับคั่งก็ปิดแอร์วิ่งเอา เบรคทีจึ๊กๆกลัวคันหลังจะทิ่มตูดเอา ครับ
PhotJZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม