ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-11-2009, 10:38   #13
mr.tu
Member

Car Brand: mity x
Engine Type: 1jz
คะแนน: 0 mr.tu is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cpservice อ่านกระทู้
ปลั๊กที่คุณบอกว่า คุณได้ป้อนไฟเข้าและทำการวัดดูนั้น
มันอยู่ตรงตำแหน่งตรงไหนครับ เพราะผมสงสัยที่ว่า รูปปลั๊กไม่เหมือนในรูป
เพราะจริงๆแล้ว เครื่องเจ ปลั๊กเกียร์จะเป็นแบบนี้ทั้งหมดครับ

***ขอดูรูปปลั๊กของคุณหน่อยครับ ว่าเข้าใจตรงกันป่าว แบบว่าอยากช่วยนะครับ
รูปปลั้กเป็นแบบหน้าแรกครับ สายมีการตัดต่อใหม่ครับสีจะไม่เหมือนกัน เดี๋ยวเย็นนี้ผมจะถ่ายรูปมาให้ดูใหม่ครับ
mr.tu is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม