ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 25-06-2008, 15:37   #9
ต๋องE34-JZ-GE
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 ต๋องE34-JZ-GE is on a distinguished road
Unhappy -

ผมไปเอารถมาแล้วครับ แต่ความร้อนผมวิ่งอยู่ปนะมาณ90-93 ครับ แต่ทำมัยตอนติดไฟแดง ความร้อนขึ้นไปที่ 100 องศาเลยล่ะครับ โทรไปคุยกับช่างเค้าก้บอกว่า ทำให้ทุกอย่างแล้วเช่น ซ่อมหม้อน้ำที่รั่ว แล้วก็ล้างหม้อน้ำด้วย เปลื่ยนฝาหม้อน้ำอีกต่างหากครับของใหม่ๆเลย แล้วทำมัยความร้อนยังขึ้นอยู่อีกล่ะครับ จะเกี่ยวกับวาว์ลน้ำไม่มีหรือป่าว ช่างบอกว่าถ้าไม่มีวาว์ลน้ำแล้ว จะดีกว่ามีวาว์ล ล่ะครับ แล้วยังงั้ยผมต้องทำอะไรเพิ่มครับ ให้ความร้อนลดลงครับ ใช้ชี้แนะ หน่อยนะครับผม ขอบคุณครับ
ต๋องE34-JZ-GE is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม