ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-02-2008, 08:31   #13
LINLEE
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 LINLEE is on a distinguished road
ลอง จุนไหม่ หาย แล้ว ครับ ....ขอบคุน พี่ ต่อ นะครับ ........
.....ตอนนี้ เครื่อง ผม สตารท์ตอนเช้า หรือ ตอน เครื่อง เย็น มัน ไม่เร่ง วะง้าน และ ตอน เปิดแอรืดว้ย ครับ หลัง จากที่ วางมิกมาไหม่ แก็ไข อย่างไร ได้ บ้าง ครับ
....ของ เดิม เป้น มีกขวางวางอยู่หน้าปากทางเข้า ลี้น...เถือบมา ราว2 นี้ว เป็นท่อ แก็ส เข้า และตรงข้ามกันท่อทางออกไปมอตอร์เดิน เบาครับ นะครับ
ผม ได้ ทำ ตาม แบบ พี่ เค และ พี่ต้น คือ ผม วางมิกไวฃ้ ตำแหน่ง หน้า ทางเข้าลี้นเร่งแก็สเข้าที่ตัว mix เถือบ อีก 1นี้ว เป็น ท่อ ออกเดิน เบา ตอนนี้ มัน ไม่ วอม ซะง้านนะครับ ....รบกวน พี่ ดว้ย ครับ .
LINLEE is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม