ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 15-04-2014, 13:42   #1
Thehngog
Senior Member

รูปส่วนตัว Thehngog

Car Brand: MISUBISHI STRADA
Engine Type: 1JZ ฝาดำ+LPG AG BY KKS
คะแนน: 16 Thehngog is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน AIM ถึง Thehngog
กล่อง 1j ฝาดำ TRC กับกล่อง 1j ฝาดำ

ถ้าจะเอากล่อง1jฝาดำ TRC มาใส่เครื่อง 1jฝาดำ ที่ไม่มีTRC ต้อง wiring อะไรใหม่หรือเปล่าครับ หรือwiring อะไรเพิ่มเติมไหมครับ ตอนนี้กล่อง ฝาดำพัง เลยจะเอากล่องที่มีTRCมาใส่อะครับ ขอบคุณครับ
Thehngog is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม