ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 01-07-2008, 19:41   #2
DANAI
Junior Member

รูปส่วนตัว DANAI

คะแนน: 0 DANAI is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ namom อ่านกระทู้
วางเครื่องเจต้องเปลี่ยนเครื่องประมาณเท่าไหร่ครับขอ งผมโตโยต้าครูสเซอร์ 4ประตูใช้มาไม่ถึง6ปีเครื่องเก่าขายได้ประมาณเท่าไหร ่ครับค่าติดตั้งอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับอู่แถวโคราชที ่ไหนติดบ้างครับ
.........วาง 2 J ค่าเครื่องประมาณ หกหมื่นขึ้น...ค่าวางเนียนๆก็ประมาณสองหมื่นเศษ....พ อจะทราบแค่นี้.........ชั่วโมงนี้....ของแพงและขึ้นท ุกอย่างครับ......
DANAI is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม