ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 22-12-2012, 09:47   #6
pongpattaya12345
Junior Member

Car Brand: Volvo940
Engine Type: 1jzvvti
คะแนน: 0 pongpattaya12345 is on a distinguished road
ส่งข้อความผ่าน MSN ถึง pongpattaya12345
Thumbs up

อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เค_คลองสาม อ่านกระทู้
มันเป็นธรรมดาครับ สมาชิกหลายท่านก็โดนมาเยอะ เห็นร้านติดตั้งราคาถูกกว่ากันนิดหน่อย แต่ต้องกลับมาจูนหลายรอบ ค่าแก๊สรวมแล้วพอๆกับร้านที่ราคาสูงกว่ากัน ไหนเสียเวลา เสียอารมณ์ สมาชิกส่วนมากจะลืมมองว่ารถว่างเครื่องมันไม่เหมือนร ถออกจากศูนย์ ร้านแก๊สเพลิงหมาแง่นก็ติดได้ ไม่มีปัญหา ยิ่งรถป้ายแดงสบายครับ กินหมู ไม่ต้องแก้ไขปัญหาเรื่องเครื่อง
ไม่เหมือนเครื่องเจ ต้องเหนื่อยกับการแก้ไข
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับผม
pongpattaya12345 is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม