ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 31-07-2013, 19:50   #17
น้ำฝน
ClubJZ Web Register

Car Brand: TOYOTA SURF
Engine Type: 1 UZ
คะแนน: 0 น้ำฝน is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ attakorn80 อ่านกระทู้
รถผมเพิ่งท่อน้ำรั่วไม่นานครับ เปลี่ยนท่อก็จบ
รถผมเครื่อง 3vz ขับในเมือง จอดเปิดแอร์ไม่ได้ความร้อนชึ้นสุด แล้วน้ำจะดันขึ้นทางหม้อพักน้ำจนหมด ช่างแก้ไม่หายบอกฝาสูปโก่งยกเครื่องออกดู ผลท่อฮีตเตอร์รั่วจะเปลี่ยนแต่ท่อก็ได้ แต่เครืองผมมันช้ำมากฮีตบ่อย กินน้ำมันไม่มีแรง เมื่อมีโอกาส uz เลยเครื่องในฝัน แค่เสียงก็เร้าใจแล้ว ยิ่งตอนเบิ้ลเครื่องอื้อหือมันใช่เลย เจโบลองแล้วไม่ประทับใจเลย
น้ำฝน is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to น้ำฝน For This Useful Post:
pinyopo (10-08-2013), slash (02-08-2013)