ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-09-2009, 05:29   #673
nummeter
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 nummeter is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dragonballz อ่านกระทู้
คุณ volvoman ค่าใช้จ่ายของ 4.8 เท่าไหร่ครับ แล้วช่วงต้นๆเป็นไงครับ

คุณ @rtheon ใส่ชุดเบรคของอะไรครับ งบเท่าไหร่

คุณวุฒิ ใส่ยางอะไรอยู่ครับ

คุณ nummeter ตอนนี้รถเป็นยังไงบ้างครับ

ลำปางหนาวมาก .....

รถผมตอนนี้ใกล้เสร็จเเล้วครับ

เครื่องจบเเล้ว เเต่ผมให้ร้านท่อไปเเก้ท่อกรองเปลือยร้านดัดมามีตำหน ิเฉยเลย เหมือนดัดมากไปเเล้วดัดคืนท่อขาดเลยเเก้โดยการเชื่อม เเล้วเจียร ผมรับไม่ได้เพราะไม่เนียนเห็นเเผลชัดเจน เอาไปดัดท่อใหม่ ค่าทำท่อส่วนเครื่องทั้งหมดรวมท่อยาง 7000 ค่าท่อไอเสียเลสทั้งเส้นมีข้อต่อจากชุดต่อท่อเดิมของ เครื่องเจ 8000 รวมหม้อพักเลสตรงกลาง

เมื่อวานไปดูรถอู่เอารถไปทำเบรคเจียรจานเปลี่ยนผ้าเบ รคเป็นเบ็นดิกหน้าหลังยังไม่เเจ้งราคาครับ

อู่นัดรับรถเย็นนี้เต่ผมคิดว่าคงยังไม่เสร็จหรกครับ

ตอนนี้เด็กๆร่ำๆจะไปเที่ยวทะเลประจวบเเล้ว เลยเข้าไปเร่งช่างเพื่อจะได้เอามาลองก่อนอาทิตย์นึงก ่อนวิ่งต่างจังหวัดครับ
nummeter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม