ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 12-09-2009, 04:28   #661
nummeter
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 nummeter is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dragonballz อ่านกระทู้
สวัสดีครับ เพื่อนสมาชิก board ดูเงียบๆไปน่ะเนี่ย

รถเกือบเสร็จแล้ว เหลือย้ายแผงคอล์ยร้อนไปไว้ใต้รถ เพราะความร้อนไม่ลงซ่ะที คราวนี้คงสบายล่ะ เหลืออีกนิดก็ท่อไปเสียคงทำคล้ายๆกับของคุณวุฒิ ขออนุญาติ copy น่ะครับ

แล้วรถของคุณหนุ่มเป็นยังไงบ้าง ใกล้เสร็จยังครับ

น้องเติ้ลเอารูปรถมาใชว์หน่อยสิ

ถามต่ออีกนิดอยากได้ sticker ต้องทำยังไงบ้างบอกทีครับ

ช่างเค้างานเยอะครับ ทำคนเดียวต้องเเวะไปซ่อมงานเล็กๆหน้าร้าน เเบบลูกค้าเก่าๆมาเปลี่ยนนู่นนี่นิดหน่อยครับ

รถผมตอนนี้วางเครื่องลงไปแล้วจัดเเท่นเครื่องอยู่ โดยรวมช้าไปนิดนึงครับ
nummeter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม