ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 05-10-2009, 00:31   #680
volvoman
Senior Member

รูปส่วนตัว volvoman

คะแนน: 18 volvoman is on a distinguished road
Thumbs down

วันนี้ได้แหนบเดิมๆติดรถ sportrider d4d มา ขาดแต่แหนบบรรทุกแผ่นใหญ่ตรงๆ แผ่นเดียว ไม่ทราบว่าถ้าเอามาทั้งตับเปลี่ยนแทนแหนบนุ่มแผ่นเดี ยวของ VVP อาการจะเป็นอย่างไรบ้างครับ ....แหนบแผ่นเดียวมันนิ่มดีไม่ดีดเลยแต่เวลาผ่านเนิน สูงๆต่ำๆหรือนั่งหลังสามคนมันยวบยาบมากไปหน่อยอะครับ สงสัยจะหนักถัง gas ด้วย....แต่ไม่อยากได้ feeling แบบดีดๆดันๆมากๆแบบรถกระบะ ford อะครับ โดยเฉพาะเวลาวิ่งพื้นคอนกรีต กลัวแหนบตับถ้า set มาแข็งมักออกอาการเต้นเป็นจังหวะๆ แนะนำหน่อยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย volvoman : 05-10-2009 เมื่อ 00:34.
volvoman is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม