ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-05-2013, 00:23   #16
yoyoyouch
ClubJZ Web Register

Car Brand: E46
Engine Type: 2JZ-GTE VVTI
คะแนน: 0 yoyoyouch is on a distinguished road
ถ้าผม ตั้ง บูสต่ำๆ จะเป็นไงหรอครับ ถ้า ตั้ง สัก 0.2-0.3 เหยียบ ปุป บูส ก้มาแล้วปล่อยออก ดัง ฟิ้ว.... อย่างงี้มันไม่ถี่เกินไปหรอครับ แล้วถ้า บูส สูง 1.0 ก้นานกว่าจะถึงแล้วปล่อยออก นี่ ผมเข้าใจถูกมั้ยครับ แต่เหมือนว่าจะไม่ถูก แต่ผมแค่ อธิบายความเข้าใจของผมในตอนนี้ 555 สับสนๆ รถพี่ของผม บูส 0.5 แต่ผมเห็นพี่ขับ(นั่งไปด้วย) แปปๆเสียงออก เสียงออกๆ อีกละ บางที บูสไม่ถึง ปล่อย ก้ เสียงฟอด...บาง แฟลด.. บาง คือพี่ผม ไม่เคยขับแบบ นิ่งๆอ่า เหยียบอย่างเดี่ยวเจอรถก้ปล่อยคันเร่ง บูสถึง ก้ ฟิ้ว ไม่ถึง ก้ ฟลอด ...แฟลด เลย (ขับรถจี้ๆคันข้างหน้าตลอด มีที่ว่างก้เหยียบไปจี้ ต่อ ตลอด ผมก้ไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ ) ผมชอบแบบ จะให้ โบออฟ ออก ตอนผมเร่ง(เฉพาะเร่งเท่านั้น) ไปสัก 5000-6000 รอบได้มั้ยอ่ะ ขับปกติ 1000-5000 ไม่ต้องออก ได้ปล่าว ครับ (หรือ ปกติ มันก้เป็นแบบนี้)
yoyoyouch is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม