ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 04-01-2011, 22:20   #15
Menggy
ClubJZ Web Register

Car Brand: Colorado
Engine Type: L4 3.0 160 แรงม้า
คะแนน: 0 Menggy is on a distinguished road
ปรึกษาครับ ช่วยที อยากทราบครับ มือใหม่

พี่ๆครับ อยากทราบว่า 2JZ GTE เกียร์ Auto ถ้าจะวางในรถ Colorado ปี 2005 จะต้องทามอะไรกับตัวถังนถใหม่มั้ยครับ มันสามารถวางได้รึเปล่าครับ แล้วถ้าติดแก้สควรวางที่ไหนดี ตรงกระบะหลังได้รึเปล่าหรือยัง แล้ว ราคา ประมาณท่าไรครับ แล้ว ระหว่าง 1Uz กับ 2Jz อันไหนจะดีกว่าราคาต่างมากมั้ยช่วยที่ครับขอบคุณครับ
Menggy is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม