ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 08-09-2008, 10:11   #28
amanda
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 amanda is on a distinguished road
แล้วทำไมผมsearchดูกระทู้เก่าๆหลายกระทู้ หลายคนบอกว่าเครื่อง VVTI จบยาก วายริ่งสายยาก ระบบยุ่งยาก กว่า ฝาดำหล่ะครับ

แล้วพอผมจะลง ฝาดำ แทน VVTI หลายท่านก็บอกว่า ไม่เห็นด้วย

ผมนี่หล่ะงงเลยครับ ก็ตอนแรกผมอ่านดูหลายสิบกระทู้ เผลอๆเป็นร้อย บอกกันเขียนกันว่า เครื่อง VVTI ต้องวายสายครบๆ ไม่งั้นจบยาก กินน้ำมัน สู้เครื่องฝาดำไม่ได้ ระบบไม่ซับซ้อน จบง่ายกว่า

ผมก็เลยก่ะจะยก VVTI ที่วางในรถทิ้ง แล้วลง 1JZ ฝาดำแทน ไง
amanda is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following 2 Users Say Thank You to amanda For This Useful Post:
JZ_P_MAYIM (23-09-2009), Lucky (03-06-2011)