ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 28-04-2007, 12:42   #15
HERO_GTE
Junior Member

คะแนน: 0 HERO_GTE is on a distinguished road
แหะๆ เจ้าของกระทู้ เอง ดัน หายไป นาน เลย มา แล้วๆครับ พี่ น้อง
ขอบคุณ คุณต้น ที่ โทรมา แนะนำด้วยตัวเอง นะครับ เดี้ยว ดู งบประมาณ กะ งาน ที่เขาๆ ติดมา กัน แล้ว ว่าเป็นยังไง เอา แบบ เรียลๆ เลย จะได้ แม่นๆ

อะ ท่านๆ ไป กิน บราวน์ ซู ก้า เหรอ ตรงทางไปเมืองใหม่ข้างๆทีสโก้ ปะครับ
เดี้ยวนี้ผม ก็ไป ตั้ง ซุ้ม อยู่ แถวนั้น นะครับ หลัง 14.30 น เป็นต้นไป ถึง 5 โมงเย็น แต่ไม่ทุกวันแต่ก็บ่อย นะครับ หลังจากนั้น ย้ายไป ออกกำลังกายที่ โรงยิม ไปวิ่ง เล่นบาส ให้ เด็กๆ มัน ชนเล่น 555

ยังไง เดี้ยว นัดกัน อีกทีนะ ส่วนที่ระยอง ผมก็ อยู่นะ ทำงานที่นี่ ใครอยู่ระยองทิ้งเบอร์ ไว้ ด้วยครับ เดี้ยวจะไป 15 นะ อิๆ ตั้ง มัน หลายๆ ซุ้ม เลย เดือนหน้าจะว่าง แล้ว เอา plant ขึ้นเสร็จ แล้ว ได้ พักละ ทำงานมายาว 2เดือน แทบ อ๊วก ละครับ

ใครมี ปาร์ตี้ไหน ไปหมด ครับ อิๆๆๆ 081-7896330 ทัน ฮีโร่ จีทีอี เจ โบ ป่วยๆ
HERO_GTE is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม