ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 02-03-2011, 16:53   #1
neno
ClubJZ Web Register

Car Brand: กระบะเก่าๆ
Engine Type: จะเลือกวางเครื่อง J ตัวไหนดี?
คะแนน: 0 neno is on a distinguished road
:::ช่วยแนะนำเครื่องหน่อยครับอยากเอาไปติดแก๊ส จะใช้เครื่องรุ่นไหนดีครับ:::

อยากเอากระบะ isuzu kb เปรี่ยนเครื่องกิน J แล้วจับดมแก๊ส ใช้เครื่องรุ่นไหนดีครับที่ปัญหาจุกจิกกับแก๊สน้อยสุ ด เป็นรถใช้งานทั่วไปครับเอาไว้บรรทุกขนของ ไม่อยากมีเทอร์โบ แต่อยากได้เกียร์ auto น่ะครับ
เนื่องจากผมเพิ่งหัดใหม่เลยไม่ค่อยมีความรู้เรื่องเค รื่อง J เท่าที่ควร รบกวนพี่ๆให้คำปรึกษาด้วยครับว่าจะเล่นตระกูลไหนดี 1JZ-GE, 2JZ-GE, 1JZ-VVTi, 2JZ-VVTi

ขอบคุณครับ
neno is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม