ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 10-02-2010, 08:55   #85
นนท์_UZ
Senior Member

รูปส่วนตัว นนท์_UZ

Car Brand: D-MAX CAB4 2004
Engine Type: 1UZ GE in D-MAX
คะแนน: 17 นนท์_UZ is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ knightVIP อ่านกระทู้
หวัดดีคับ ผมชื่อเอกคับ เพิ่งมาใหม่

ใช้ Lexus Ls430 เครื่อง 3uz แต่ตอนนี้เครื่องมีปันหาแล้ว เช็คอะไหล่จากศูนย์แพงมาก ตอนแรกคิดว่าจะวางสองเจโบ แต่มีเพื่อนๆ หลายคนบอกว่าวางเครื่องเดิมก็ได้ แต่ไม่รู้ว่ามีเครื่องมือสองตัวนี้มั้ยคับ หรือ ไม่ก็อะไหล่พอหาได้มั่งยังคับแล้วอะไหลามือสองแพงมั้ ย ผมอยากให้ทีเดียวจบนะคับ ไม่อยากซ่อมแล้วเดี๋ยวเกิดอย่างอื่นเสียอีก แล้วอะไหล่หาไม่ได้นี่เซ็งเลย ไงขอความคิดเห็นเพื่อนๆ ที่รู้หน่อยนะคับ ขอบคุนมากๆ คับ

ไงมีมีตติ้งไปด้วยแน่นอน
คุณเอก ยินดีครับ ยินดีต้อนรับ

คุณเอก ไปตั้งกระทู้ใหม่เลย / บอกไปเลยว่า ขับรถอะไร เครื่องอะไร มีปัญหาอะไร ไม่ต้องเกรงใจครับ.

ยินดีครับ ชิวๆ ๆ เฮงๆ ๆ นะครับ
นนท์_UZ is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม