ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 26-10-2009, 08:51   #1
Questionmark
ClubJZ Web Register

คะแนน: 0 Questionmark is on a distinguished road
พัดลมไฮดรอลิก เปลี่ยนสายย้ำแล้วเวลเร่งมีเสียงดังแกร๊กๆๆ

ไปเปลี่ยนใช้พัดลมไฮดรอลิก มาครับ แล้วต้องไปย้ำสายไฮดรอลิกมาใหม่ครับ พอใส่ไป เวลาเร่งเครื่องมีเสียงดังในสายครับ แกร๊กๆๆๆๆๆๆ ช่างว่า สายย้ำ เป็นแบบนี้ทั้งนั้นไม่ทราบว่ามีวิธีไหนบ้างครับที่แก ้ได้บ้าง

แล้วถ้าใช้สายเดิมนี่น่าจะหายไหมครับ
Questionmark is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to Questionmark For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)