ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 07-10-2008, 09:06   #106
kitty-blues
Junior Member

คะแนน: 0 kitty-blues is on a distinguished road
ถึง พี่คนเดิม คับ
ผมชื่อ กิตนะคับ พี่ ผมกำลังจะหาอู่วางเครือง อยู่อะคับ ผมทำงานอยู่แหลมบัง งับพี
หยากถามพี่คำนึง ว่าอู่ช่าง บูน ที่พี่ คนเดิม วาง jbo อยู่แถวไหนคับ (ใช่แถวทุ่งกลาดป่าว งับ)
ตอนนี้ผมมี musso เครืองเบ๊น2.3 เบนซิน อยาก วาง 2jbo ครับ (ตอนนี้ musso มันจอดเน่าอยู่)
แล้วพี่ คนเดิม พอจะรู้ไหมครับ ว่าเจ้าเครือง เบ๊นที่มันอยู่ใน musso จะมีร้านแถวไหน รับซื้อบ้างคับ

ผมแอบดูพี่มานานแล้ว ชอบคับ ใจดี จริงๆ (!ผมเปน ตัวผู้ นะพี่ แท้ๆ)
kitty-blues is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to kitty-blues For This Useful Post:
Lucky (03-06-2011)