ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 21-10-2009, 08:33   #699
dragonballz
ClubJZ Old Full Member

Car Brand: Toyota
Engine Type: 1j bo
คะแนน: 15 dragonballz is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wk7000 อ่านกระทู้
พอดีผมไปเอาชุดคอนโทรลแอร์ดิจิตอลของ EVO มาใส่แทนของเดิม เลยเอารูปมาให้ชมครับเผื่อท่านใดอยากจะทำบ้าง
ใส่แล้วดูดีขึ้น แถมแอร์ยังเย็นกว่าเดิมอีกครับ แต่ต้องเฉือนคอนโซลด้านในพอสมควร ส่วนลายไม้ด้านนอกก็ค่อย ๆ
ปาดออกด้านละนิดจนพอดีแลดูเหมือนชุดแอร์ติดรถจากโรงง านเลย

แนบไฟล์ 33913

หน้ารถคุณวุฒิมีของเล่นเยอะจัง

ชุด control แอร์ใส่แล้วสวยดีนะครับ น่าลอง ติดนานหรือยังครับ แล้วมีปัญหาอะไรบ้างไหมครับ

ถามนิดครับ เห็นกรอบสีดำๆที่เป็นนาฬิกา คืออะไรครับ

คุณวุฒิ ขอรูปคอนโซนเกียร์ด้วยครับ

คุณหงส์ศาลาแดง เอาใจช่วยครับ ขอให้วางเครื่องเสร็จไวๆ และได้อย่างต้องการนะครับ up รูปมาให้ชมเรื่อยๆนะครับ เพลินดี
dragonballz is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to dragonballz For This Useful Post:
wk7000 (23-10-2009)