ดูแบบคำตอบเดียว
เก่า 03-03-2010, 20:31   #836
nummeter
Users Awaiting Email Confirmation

คะแนน: 0 nummeter is on a distinguished road
อ้างถึง:
กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ksvisawa อ่านกระทู้
พี่ๆ เจไม่โบ เกียร์โฟเดิม ใช้เพืองท้ายอะไรกันครับ ของผมรู้สึกเกินๆออกตัวอืดปลายไม่ไหล
-รบกวนด้วยครับ
ไม่รู้จะเเนะนำอย่างไรดี เห็นพี่ๆหลายท่านรถรุ่นนี้วางเครื่องเจเดียว ออกมาบ่นเรื่องรถไม่มีกำลัง ตัวรถใหญ่นำหนักเกือบสองตันมันเเบกตัวถังน่าดู ลองไปดูหน้าซื้อขายจะมีร้านขายเเละรับเเลกเฟืองท้าย โทรไปขอคำเเนะนำเค้าดูซิครับ

เท่าที่ทราบรุ่นเครื่อง 5L เฟืองท้ายมันประมาณ 4.5 ครับ

ขนาดพี่volvoman วางเจโบยังไปเปลี่ยนเฟืองท้ายเป็น 4.8 เลยครับ
nummeter is offline   ตอบพร้อมอ้างถึงข้อความเดิม
The Following User Says Thank You to nummeter For This Useful Post:
กัมพ์ (22-04-2011)